Multi-Aikace-aikace Dogara da sassauƙa irin karfe
Farantin mai zafi wani nau'in ƙarfe ne na musamman wanda ke da ƙarfi sosai kuma ana amfani da shi a nau'ikan ayyukan matsakaici daban-daban. Ana amfani da wannan ƙarfe sosai a masana'antu (Gina da Kera) saboda halayensa na musamman. Hot birgima farantin ne samar da karfe a high yanayin zafi ta hanyar abin nadi, ko kuma a maimakon flattened cikin lebur kayayyakin. Sakamakon ƙarfe ne wanda ke aiki kamar ba zai taɓa karyewa ba, duk da haka tare da kaddarorin abubuwan da ke tattare da shi har yanzu suna saura --- waɗannan suna haɗawa don sa ya dace a cikin tsararru mai ban mamaki da canza launi na aikace-aikace.
Aikace-aikace masu nauyi: an kwatanta farantin zafi mai zafi don shirye-shiryen ayyuka masu nauyi A saboda wannan dalili, irin wannan ƙarfe zai iya zama mai fa'ida sosai game da gina manyan abubuwa da suka haɗa da gadoji da tarkacen sama ko wataƙila a cikin injina masu nauyi misali bulldozer da cranes. . Tauri da karko na farantin mai zafi yana nufin yana iya ɗaukar bugun jini lokacin aiki tare da nauyi mai nauyi, ko kuma cikin matsanancin damuwa - wanda ke yin irin abubuwan da kuke buƙata don ayyukan da ake buƙatar ƙarfin ɗaukar nauyi.
Za a iya yin sassa na ƙarfe ta hanyoyi daban-daban kowanne tare da amfaninsa da rashin amfaninsa. Hanyoyi na al'ada suna ɗaukar lokaci kuma galibi suna da tsada kamar misali ƙirƙira (sanya ƙarfe a ƙarƙashin guduma), yin simintin gyare-gyare - zub da narkakkar azurfa a cikin tsari. Wannan yana haifar da faranti masu zafi kuma suna ƙetare madadi da aiki mafi inganci fiye da duka biyun, saboda haka yana lalata lokacin aikin ƙarfe da kuma kashe kuɗi ba tare da lalata iyawa ko inganci azaman ƙarancin kuɗi ba.
Hot rolled plate wani nau'in karfe ne wanda aka yi zafi a kan inda yake narkewa don yawo a ƙarƙashin rollers tare da shi a kowane gefe na wuka yankan latsa. Rhomboid ɗin da kuke samu shine takardar ƙarfe bayan sanyaya, juriya sosai da kwanciyar hankali (godiya ga mirgina mai zafi). Anan ga yadda za'a iya yin wani saitin gyare-gyaren yanka ta amfani da hanyar da ke sama don samar da zaɓuɓɓukan dorewa.
Duk da haka don sanin ko wane ƙarfe ne ya fi dacewa ga kowane aiki, muna buƙatar mafi girman fasali na yadda za'a iya amfani da wannan karfe - ƙarfin da ƙarfin aiki kamar 'yan misalai. Farantin da aka yi birgima mai zafi ya kasance babban jigo a duniyar ƙera ƙarfe na Australiya don wannan ƙarfin, dorewa tare da ƙima. Akwai, duk da haka, wasu ayyukan da ke tabbatar da amfani da wasu karafa a cikin waɗannan rawar; karfe zai iya dacewa da wasu ƙayyadaddun buƙatun ƙira. Yana da kyau a yi magana da ƙwararru (UNIQUE) game da wane nau'in ƙarfe ne zai fi zama mafi: daceBitar aikin ku.
A ƙarshe, farantin karfe masu zafi mai zafi suna da tauri da ƙarfe mai yawa waɗanda ake amfani da su a cikin masana'antu da yawa da kuma aikace-aikace marasa adadi. Hakanan madaidaici ne mai araha ga hanyoyin aikin ƙarfe na yau da kullun don haka yana aiki a matsayin mafi kyawun kuma mafi inganci mafita ga ayyuka iri-iri. Amsar wannan tambayar ya dogara da ilimin ku game da tsarin masana'antu da kuma yadda kuke ƙayyade abin da ƙarfe ya dace don aikace-aikacen.
Shandong Changheng Xinde Metal hot birgima farantin, wani kamfani ne da ya mayar da hankali a kan kera da kuma sayar da high quality-karfe kayayyakin, kamar karfe faranti, da coils. A cikin shekaru da yawa, mun yi alkawarin samar wa abokan ciniki tare da high quality-carbon karfe, bakin karfe, galvanized, launi mai rufi, waje flanges da murabba'in tari karshen faranti, kazalika da daban-daban sauran kayayyakin sanya daga karfe. Mun kafa dangantaka mai dorewa da kwanciyar hankali tare da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya godiya ga ƙwarewar masana'antar mu da ƙungiyar fasaha.
A matsayinmu na manyan masana'antun samfuran ƙarfe, muna manne wa abokin ciniki-mayar da hankali da ingantaccen tsarin kasuwanci. Muna yin amfani da farantin da aka yi birgima mafi zafi da kayan aiki, kuma muna saka idanu sosai akan kowane mataki na tsarin samarwa don tabbatar da cewa mun samar da samfuran mafi inganci. Bugu da ƙari, muna da ƙungiyar kula da ingancin inganci waɗanda ke gudanar da ingantaccen bincike akan kowane sashe na samfuran mu. Ƙungiyar ta tabbatar da cewa samfuran da aka ba wa abokan ciniki sun cika tsammanin su da bukatun su.
Kewayon samfuranmu ya haɗa da ƙarfe da yawa kamar carbon karfe, farantin birgima mai zafi, wanda aka riga aka shirya, aluminum, ƙarfe mai galvanized, da jan ƙarfe. Ana amfani da su sosai wajen sufuri, gini, makamashi, kayan gida da sauran fannoni. Hakanan muna ba da sabis na musamman don biyan buƙatun abokan cinikinmu iri-iri. Wannan ya haɗa da ƙira da samar da samfuran ƙarfe don biyan takamaiman buƙatun abokin ciniki.
Muna aiki don faɗaɗa kasuwannin duniya, kuma muna fitar da kayayyakinmu zuwa Turai, Amurka da Asiya ban da Afirka da sauran fannoni. Tare da samfura da ayyuka masu inganci mun sami babban yabo da amincewa daga abokan cinikinmu. Muna da haɗin gwiwar dabarun dabarun haɓaka sabbin kasuwanni tare da sanannun kamfanoni.
Haƙƙin mallaka © Shandong Changheng Xinde Metal Processing Co., Ltd Duk haƙƙin mallaka - takardar kebantawa